Equipment

ਪੀਟਰਬਿਲਟ ਨੇ ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਵਿਚ ਨਵਾਂ ਸਿਖਲਾਈ ਕੈਂਪਸ ਖੋਲ੍ਹਿਆ

Pinterest LinkedIn Tumblr

ਡੈਂਟਨ, ਟੈਕਸਾਸ ਦੀ ਪੀਟਰਬਿਲਟ ਮੋਟਰਜ਼ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਦੇ ਰਾਂਚੋ ਕੁਕਾਮੋਂਗਾ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਵਾਂ ਪੀਟਰਬਿਲਟ ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨ ਇੰਸਟੀਟਿਊਟ ਕੈਂਪਸ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਯੂ.ਐਸ ਵਿੱਚ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਪੰਜਵੀਂ ਫਠੀ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਆਪਣੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਫਠੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ 600 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨ ਨੂੰ ਪੀਟਰਬਿਲਟ ਸਰਵਿਸ ਡੀਲਰਸ਼ਿਪ `ਤੇ 95% ਪਲੇਸਮੈਂਟ ਰੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਸਿਖਲਾਈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ। “PTI ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਐਂਟਰੀ ਪੱਧਰ ਦੇ ਯੋਗ ਡੀਜ਼ਲ ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਪੀਟਰਬਿਲਟ ਡੀਲਰ ਨੈਟਵਰਕ ਦੀ ਵੱਧਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਫਠੀ ਦੇ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟਾਂ ਲਈ ਅਨੌਖੇ ਮੁੱਲ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਇਸ ਦੀਆਂ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟਾਂ ਦੀਆਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਲੱਭ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜੋ ਅਕਸਰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, “ਪੀਟਰਬਿਲਟ ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨ ਇੰਸਟੀਟਿਊਟ” ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਮੈਨੇਜਰ ‘ਬ੍ਰਾਇਨ ਬਰੂਕਸ’ ਨੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰੈਸ ਬਿਆਨ ਜਾਰੀ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ।

PTI ਦਾ ਹਰੇਕ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਡੀਜ਼ਲ ਉਦਯੋਗ ਵਿੱਚ ਕਰੀਅਰ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਿਆਰ ਹੈ ਅਤੇ 12 ਪੀਟਰਬਿਲਟ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਉਹ PACCAR MX-11 ਅਤੇ MX-13 ਇੰਜਣਾਂ ਲਈ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵੀ ਕਮਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਫਠੀ ਸਕੂਲਾਂ ਦੇ ਯੂਨੀਵਰਸਲ ਟੈਕਨੀਕਲ ਇੰਸਟੀਟਿਊਟ ਨੈਟਵਰਕ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ।

ਬਰੂਕਸ ਨੇ ਇਹ ਸਿੱਟਾ ਕੱਢਿਆ, “ਇਸ ਦਹਾਕੇ ਵਿੱਚ ਪੀਟਰਬਿਲਟ ਡੀਲਰ ਨੈਟਵਰਕ ਦਾ 50% ਵਾਧਾ ਇਹ ਸੁਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਡੀਲਰਾਂ ਕੋਲ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੌਕੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਡੀਜ਼ਲ ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ”।

Comments are closed.